The World Of Entertainment
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
The World Of Entertainment

WellCome To Light Heart The World Of Entertainment

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Viết thư tình yêu !!!

Go down 
Tác giảThông điệp
light.heart
Admin
light.heart

Nam Tổng số bài gửi : 58

Viết thư tình yêu !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Viết thư tình yêu !!!   Viết thư tình yêu !!! EmptyWed Feb 18, 2009 5:14 pm

E xa thương nhớ của anh ! Em có biết là anh yêu và nhớ em nhiều lắm không ?Tại sao em ra đi mà không nói một lời từ biệt với anh hả dấu yêu ?. Em thật tàn nhẫn biết bao ! Tại sao em "ác" thế hả em yêu ?.Em đến rồi đi bất chợt như cơn gió thoảng qua, để lòng anh cứ trào dâng trong lòng một nỗi nhớ thương da diết. Để rồi khi nghe ai nhắc đến tiếng ve mùa hạ anh lại nhớ và nghĩ tới em. Em biết không ! chưa bao giờ như trong lúc này anh lại nhớ về em nhiều đến thế. Nhớ đến nỗi anh muốn anh hoá kiếp thành chú ve sầu khờ dại ngày nào, để được nằm trong vòng tay em, được em vuốt ve và ấp ủ, được em thổ lộ tâm tình những nỗi lòng thầm kính nhất, những tình cảm riêng tư rất thật của em về anh, về một tình yêu ngây ngô, khờ khạo mà em đã gửi trọn nơi anh. Giờ đây về lại ngôi trường cũ thân thương ngày nào, nhặt những cánh phượng rơi tơi tả bên ghế đá anh chợt hỏi lòng giờ này em ở đâu, E ơi ?. Anh đã về đây, về bên ngôi trường xưa yêu dấu ! ngồi đúng cái ghế đá mà ngày xưa mà ngày xưa tan trường chúng mình vẫn thường ngồi, tại sao giờ này chỉ còn mình anh trơ trọi và buồn bã như thế, xa nhau đã trọn hai năm, giờ về lại, tìm lại kỉ niêm lại ùa về đầy ngăn kí ức... E nè, em có còn nhớ hình ảnh hai chú ve mà chúng mình khắc trên cây phượng trước công trường không ?, giờ đây cây phượng đã xum xuê hơn trước, vết khắc ngày nào đã phai mờ theo bão táp thời gian chỉ còn đọng lại dòng chữ " E ơi ! anh yêu em nhiều lắm !" mà ngày xưa anh đã khắc tặng riêng em, để rồi em dỗi hờn gửi tặng nơi anh một một nụ hồng vừa hé nở... Anh thì thầm có phải...chính là em.?. Em lặng lẽ quay đi e thẹn...không nói, để lòng anh trào dâng một niềm vui khôn tả. Tìm về dấu yêu xưa, anh không biết nói gì hơn là thương gửi đến em yêu yêu dấu của lòng anh những lời chúc tốt đẹp và thương yêu nhất, giờ này em ở đâu ?có còn nhớ và yêu anh, nhớ đến chú ve sầu bé nhỏ của ngày nào không ?. Dù thế nào đi chăng nữa anh vẫn mãi yêu em, chờ đợi em và tìm em mãi mãi, mãi mãi.. em có thấu hiểu cho nỗi lòng của anh không ?. yêu em và nhớ em nhiều. Anh yêu của em !. ****love ****.
kimhangHS33C vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
http://www.nghia9x.unn.vn

Viết thư tình yêu !!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang